இந்த 5 ராசிக்காரர்கள் முன்னாள் காதலியினை நினைத்தே ஏங்குவார்களாம்..!! அவர்கள் திரும்பி வந்தால் ஏற்றுக்கொள்வார்களாம்!

0

இவ்வுலகமே காதலால்தான் இயங்கிகொண்டிருக்கிறது. காதல் இயற்கை கொடுத்த வரம். ஒருவர் மீது ஒருவர் காதல் கொள்வது என்பது நம்மை மீண்டும் பிறக்க வைக்கும் உணர்வை ஏற்படுத்தும். காதலை வார்த்தைகளால் விவரிக்க முடியாது. அதேபோல காதல் பிரிவையும் வார்த்தைகளால் விவரிக்க முடியாது. கண்ணீரால் தான் பலர் கடந்து செல்கிறார்கள்.

இன்னும் பலர் தங்கள் முன்னாள் காதலை கடந்து செல்ல முடியாமல் தவிர்க்கிறார்கள். முன்னாள் காதலன் அல்லது காதலி எவ்வளவு கெட்டவர்களாக இருந்தாலும், சிலரால் அவர்களை மறக்கவும் விட்டு விலகவும் முடியாது. சில சமயங்களில், முன்னாள் காதலர்கள் அட்டை போல உங்களைப் பற்றிக்கொள்கிறார்கள். உங்களை விட்டு போக அல்லது முன்னேற மறுக்கிறார்கள். இது உங்கள் தனிப்பட்ட வளர்ச்சிக்கு மிகவும் எரிச்சலூட்டுவதாகவும் மற்றும் தீங்கு விளைவிப்பதாகவும் உள்ளது.

ஏனெனில் ஒரு முன்னாள் காதலர் உங்கள் மீது ஆதிக்கம் செலுத்த அனுமதிப்பது மிகவும் தொந்தரவாக இருக்கும். ஜோதிடமானது உங்கள் ஆளுமையின் ஆழமான அம்சங்களை பன்னிரண்டு ஜோதிட இராசி அறிகுறிகளுடன் தீர்மானிப்பதன் மூலம் அவற்றைப் புரிந்துகொள்ள முடியும். எனவே, தங்கள் முன்னாள் காதலர்களை ஒருபோதும் முழுமையாக அகற்ற முடியாத ராசி அறிகுறிகள் பற்றி இக்கட்டுரையில் தெரிந்துகொள்ளலாம்.

ரிஷபம்ரிஷப ராசி நேயர்கள், விரும்பும் ஒருவரை விட்டு விலகுவது அவர்களுக்கு மிகவும் கடினமாக உள்ளது. இந்த ராசிக்காரர்கள் எளிதில் உறவில் ஈடுபட மாட்டார்கள். ஆனால் அவர்கள் அவ்வாறு செய்யும்போது,​​அவர்கள் தங்களை முழுமையாக இணைத்துக் கொள்கிறார்கள். மற்றவர்கள் செய்ய விரும்புவதைப் போல, இந்த ராசிக்காரர்கள் தங்கள் முன்னாள் நபரை மறப்பது மிகவும் கடினம். இது இவர்களின் மனதை முழுவதுமாக காயப்படுத்தியுள்ளது.

துலாம்துலாம் ராசி நேயர்கள் மிகவும் கருணை உள்ளம் கொண்டவர்கள். அவர்களால் உண்மையான உறவு மற்றும் போலியான உறவு என்பதை எளிதில் வேறுபடுத்திப் பார்க்க முடியாது. எனவே அவர்களின் முன்னாள் காதலர்கள், பிறகு கூட அவர்களை பயன்படுத்திக் கொள்ள வாய்ப்புள்ளது. இவர்கள் துலாம் ராசிக்காரர்களை முற்றிலும் அறியாமல் விட்டுவிடுவார்கள். இந்த ராசிக்காரர்கள் அனுதாப ஆளுமையிலிருந்து விடுபட முடியாது. ஆதலால், இந்த ராசிக்காரர்கள் அவர்களின் காதலை விட்டுக்கொடுக்க மாட்டார்கள்.

மீனம்மீன ராசிக்காரர்கள் மிகவும் அன்பானவர்கள், புத்திசாலிகள் மற்றும் மிகவும் உள்ளுணர்வு கொண்டவர்கள். அவர்கள் உறவுகளில் சிறந்தவர்கள். எனவே அவர்களது முன்னாள் காதலர்கள் அவர்களை விட்டு வெளியேறியதற்கு வருந்துகிறார்கள்

மற்றும் அவர்களுடன் மீண்டும் ஒன்றிணைவதற்கு முயற்சி செய்கிறார்கள். அந்த முயற்சியில் சிலர் கிட்டத்தட்ட வெற்றி பெறுகிறார்கள். ஆனால் மீன ராசிக்காரர்கள் தங்கள் காதலில் மிகவும் கவனமாக இருக்கிறார்கள். யாரையும் மனதையும் எளிதில் உடைக்க விடமாட்டார்கள்.

கன்னிஇரண்டாவது வாய்ப்பு கிடைத்தால், கன்னி ராசி நேயர்கள் தங்கள் தவறுகளை சரிசெய்ய முயற்சி செய்கிறார்கள். கன்னி ராசிக்காரர்கள் வாழ்வின் அனைத்து அம்சங்களிலும் முழுமையை அடைந்தாலும், உறவுகளில் அதை அடைய முடியாது என்பது தெரியும்.

எனவே, அவர்கள் தங்கள் முன்னாள் காதலர்களை நினைவில் வைத்து கொண்டு மீண்டும் ஒன்றாக இருக்க விடாமுயற்சியுடன் முயற்சி செய்கிறார்கள். அவர்கள் விரும்புவது உறவுகளில் இரண்டாவது வாய்ப்பு. இந்த ராசிக்காரர்கள் தங்கள் காதலர்களை மிகவும் அன்பாக பார்த்துக் கொள்வார்கள்.

கடகம்யாராவது கடக ராசிக்காரர்களுடன் உறவை முறித்துக் கொள்ளும்போது அவர்கள் மிகவும் உடைந்து விடுகிறார்கள். அவர்கள் உறவை முறித்து செல்வது அல்லது இரண்டாவது வாய்ப்பு கிடைக்காத வரை, அவர்கள் தங்கள் முன்னாள் காதலர்களை விட்டு வெளியேற மாட்டார்கள்.

கடக ராசிக்காரர்கள் மிக உயர்ந்த வரிசையில் காதலுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கிறார்கள் மற்றும் யாரிடமும் மிகவும் அக்கறையுடனும், ஆதரவாகவும், அன்பாகவும் இருக்கிறார்கள். எதுவுமே நடக்காதது போல், அவர்கள் தங்கள் முன்னாள் காதலரை திரும்பப் பெற அதிக வாய்ப்பு உள்ளது.

Leave A Reply

Your email address will not be published.