இலங்கையில் மீண்டும் தலைத்தூக்கியுள்ள கொரோனா..!!! மக்களுக்கு எச்சரிக்கை..!!!

இலங்கை செய்திகள்
Advertisement

நாட்டில் மீண்டும் கொவிட்-19 தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருவதாக சுகாதாரத்துறை தெரிவித்துள்ளது.கடந்த 6 நாட்களுக்கு முன்னர் குறைந்தளவிலான நோயாளர்கள் பதிவாகினர்.எனினும், தற்போது நாளாந்தம் 1,700க்கும் அதிகமான நோயாளர்கள் பதிவாகின்றனர்.

அதேநேரம் நாட்டில் நேற்றைய தினத்தில் 1,815 பேருக்கு கொவிட்-19 தொற்று உறுதியாகியுள்ளது.அவர்களில் புத்தாண்டு கொத்தணியுடன் தொடர்புடைய 1,785 பேரும், வெளிநாடுகளில் இருந்து நாடு திரும்பிய நிலையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருந்த 30 பேரும் உள்ளடங்குகின்றனர்.

இதன்படி, நாட்டில் கொவிட் தொற்று உறுதியானவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை 293,113 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது.அதேநேரம், கொவிட்-19 தொற்றிலிருந்து நேற்றைய தினம் 953 பேர் குணமடைந்தனர்.இதன்படி, நாட்டில் இதுவரை கொவிட்-19 தொற்றிலிருந்து குணமடைந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 265,708 ஆக அதிகரித்துள்ளது.

எனவே தற்போது மீண்டும் தலைத்தூக்கியுள்ள கொவிட் தொற்று தொடர்பில் பொதுமக்கள் அவதானமாக இருக்குமாறு சுகாதார அமைச்சு எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது.

Advertisement