இலங்கையில் கொரோனா தோற்றாளர்களுக்கு சிகிச்சை அளிப்பதற்காக இராணுவத்தினரால் கட்டப்பட்ட மிகப்பெரிய வைத்தியசாலை..!

இலங்கை செய்திகள்
Advertisement

சீடுவாவில் உள்ள இந்த மேம்படுத்தப்பட்ட புதிய COVID-19 மருத்துவமனையில் இராணுவம் தயாரித்த 1200 படுக்கைகள் பொருத்தப்பட்டுள்ளன.முதன்மையாக 5000 படுக்கைகள் தயார் செய்வோம், அடுத்த இரண்டு நாட்களுக்குள் நாடு முழுவதும் 10,000 படுக்கைகளாக உயர்த்த இலக்கு நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த இடத்தில், தனி அறைகள் மற்றும் இடங்களைக் கொண்ட தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மருத்துவ வசதிகள் 1200 நோயாளிகளை அவசர அடிப்படையில் சமாளிக்கக்கூடும், “எனவே கோவிட் -19 வெடிப்பைத் தடுப்பதற்கான தேசிய செயல்பாட்டு மையத்தின் தலைவர் ஜெனரல் சவேந்திர சில்வா, பாதுகாப்புத் தளபதி மற்றும் இராணுவதளபதி கூறியுள்ளார்.

மேலும் மோசமான நிலைக்கு வந்தால், நாங்கள் எங்கள் முகாம்களில் உள்ள அனைத்து படுக்கைகளையும் கொடுப்போம், மேலும் மரங்களுக்கு அடியில் தங்குவதற்கான பாதுகாப்பை வழங்குவோம், மேலும் ஒரு COVID-19 நோயாளி தரையில் படுத்துக் கொள்ள விடமாட்டோம் என்று கூறியுள்ளார்.

Advertisement