கொரோனா தீவிரம் காரணமாக IPL 2021 இடைநிறுத்தம் செய்யப்பட்டுள்ளது..!

விளையாட்டு
Advertisement

பல வீரர்கள் மற்றும் ஆதரவு ஊழியர்கள் COVID-19 க்கு சாதகமாக சோதனை செய்ததை அடுத்து, இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (பிசிசிஐ) இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2021 ஐ தற்காலிகமாக நிறுத்தியுள்ளது.

நைட் ரைடர்ஸ் சுழற்பந்து வீச்சாளர் வருண் சக்ரவர்த்தியும், சீம் பந்து வீச்சாளர் சந்தீப் வாரியரும் கோவிட் -19 க்கு சாதகமாக சோதனை செய்ததை அடுத்து, கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் மற்றும் அகமதாபாத்தில் உள்ள ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு இடையேயான திங்களன்று நடந்த ஐபிஎல் 2021 போட்டியின் முடிவுக்கு வந்துள்ளது.

ஐபிஎல் நிர்வாக சபை உறுப்பினர்கள் கூறுகையில், அமித் மிஸ்ரா மற்றும் விருத்திமான் சஹா ஆகியோரும் செவ்வாய்க்கிழமை நேர்மறையை பரிசோதித்த பின்னர் இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளது. பல பி.சி.சி.ஐ அதிகாரிகள் மற்றும் உரிமையாளர்களும் வளர்ச்சியை உறுதிப்படுத்தினர்

Advertisement
Advertisement